| Modelo | DXGF16-16-5 |
|---|---|
| Kapasidad: (500ML) | 4000~5000 bote/oras |
| Kaugnay na anyo ng botilya | PET Bilog o parisukat |
| Diameter ng bote | 50~115mm |
| Taas ng botilya | 120~320mm |
| Himpilan ng hangin | 0.3~0.7Mpa |
| Medium sa paghuhugos | Dalisay na tubig |
| Uri ng pagpuno | Pagsusulat na isobaric |
| Paggamit | Inuming nakabubuhay / Sparkling water |
| Kapangyarihan ng pangunahing motor | 2.2kw |
| Kabuuang sukat | 2760*2060*2700 |
| Timbang | 4500kg |