| Mfano | DXGF16-16-5 |
|---|---|
| Uwezo: (500ML) | 4000~5000 chupa/sa |
| Sifa za nguo ya chupa inayopendekezwa | PET daima au mraba |
| Kipenyo cha Chupa | 50~115mm |
| Urefu wa chupa | 120~320mm |
| Hewa ya kipumzi | 0.3~0.7Mpa |
| Njia ya kufuta | Maji Safi |
| Aina ya kujaza | Kujaza kwa shinikizo sawa |
| Maombi | Kinywaji cha kikombe / Maji ya ghafi |
| Nguvu ya moto kubwa | 2.2KW |
| Vipimo vya jumla | 2760*2060*2700 |
| Uzito | 4500kg |