| Mô hình | DXGF16-16-5 |
|---|---|
| Công suất: (500ML) | 4000~5000 chai/giờ |
| Hình dáng chai phù hợp | PET tròn hoặc vuông |
| Đường kính chai | 50~115mm |
| Chiều cao chai | 120~320mm |
| Máy nén khí | 0.3~0.7Mpa |
| Chất làm sạch | Nước tinh khiết |
| Loại điền | Đổ đầy dưới áp suất đồng đều |
| Ứng dụng | Đồ uống có gas / nước khoáng |
| Công suất động cơ chính | 2.2KW |
| Kích thước tổng thể | 2760*2060*2700 |
| Trọng lượng | 4500kg |