| Líkan | DXGF16-16-5 |
|---|---|
| Afköst: (500ML) | 4000~5000 flöskur/klukkustund |
| Hlutnar flöskur form | PET hríngur eða ferningur |
| Flóskudiameter | 50~115mm |
| Flóskuhæð | 120~320mm |
| Þrýstingsvatn | 0.3~0.7Mpa |
| Þvottamyndir | Rennandi vatn |
| Fyllutegund | Jafnþrýstingsfylling |
| Notkun | Geimsetur drykkur / Búbbluvatn |
| Virkjan fyrir aukinháti | 2.2kw |
| Heildarstærðir | 2760*2060*2700 |
| Þyngd | 4500 kg |