| Mfano | XGF8-8-3 |
|---|---|
| Uwezo: (kwa 500ml) | 2000~3000 chupa\saa |
| Sifa za nguo ya chupa inayopendekezwa | PET daima au mraba |
| Kipenyo cha Chupa | 50~115mm |
| Urefu wa chupa | 120~320mm |
| Hewa ya kipumzi | 0.3~0.7Mpa |
| Njia ya kufuta | Maji Safi |
| Mipango ya kuharibu | 0.06~0.2Mpa |
| Maombi | Maji ya Kunywa Safi |
| Nguvu ya moto kubwa | 1.5kw |
| Vipimo vya jumla | 2000*1700*2450mm |
| Uzito | 2500kg |