| Mfano | XGF32-32-10 |
|---|---|
| Uwezo: (kwa 500ml) | 13000~15000 chupa/sa |
| Sifa za nguo ya chupa inayopendekezwa | PET daima au mraba |
| Kipenyo cha Chupa | 50~115mm |
| Urefu wa chupa | 120~320mm |
| Hewa ya kipumzi | 0.3~0.7Mpa |
| Njia ya kufuta | Maji Safi |
| Mipango ya kuharibu | 0.06~0.2Mpa |
| Maombi | Maji ya Kunywa Safi |
| Nguvu ya moto kubwa | 3kw |
| Vipimo vya jumla | 3550*2650*2700mm |
| Uzito | 7500KG |