| Mô hình | XGF16-16-5 |
|---|---|
| Năng suất: (cho chai 500ml) | 6000~8000 chai/giờ |
| Hình dáng chai phù hợp | PET tròn hoặc vuông |
| Đường kính chai | 50~115mm |
| Chiều cao chai | 120~320mm |
| Máy nén khí | 0.3~0.7Mpa |
| Chất làm sạch | Nước tinh khiết |
| Áp lực xả | 0.06~0.2Mpa |
| Ứng dụng | Nước uống tinh khiết |
| Công suất động cơ chính | 2.2KW |
| Kích thước tổng thể | 2760*2060*2700mm |
| Trọng lượng | 4000kg |