| Líkan | XGF32-32-10 |
|---|---|
| Afli: (fyrir 500ml) | 13000~15000 flöskur/klukkustund |
| Hlutnar flöskur form | PET hríngur eða ferningur |
| Flóskudiameter | 50~115mm |
| Flóskuhæð | 120~320mm |
| Þrýstingsvatn | 0.3~0.7Mpa |
| Þvottamyndir | Rennandi vatn |
| Þrýstingur við skolun | 0.06~0.2Mpa |
| Notkun | Hreint drykkjarvatn |
| Virkjan fyrir aukinháti | 3kw |
| Heildarstærðir | 3550*2650*2700mm |
| Þyngd | 7500kg |