| Modelo | XGF32-32-10 |
|---|---|
| Kapasidad: (para sa 500ml) | 13000~15000 bote/oras |
| Kaugnay na anyo ng botilya | PET Bilog o parisukat |
| Diameter ng bote | 50~115mm |
| Taas ng botilya | 120~320mm |
| Himpilan ng hangin | 0.3~0.7Mpa |
| Medium sa paghuhugos | Dalisay na tubig |
| Presyon ng paghuhugas | 0.06~0.2Mpa |
| Paggamit | Purong Tubig para Uminum |
| Kapangyarihan ng pangunahing motor | 3KW |
| Kabuuang sukat | 3550*2650*2700mm |
| Timbang | 7500kg |